Wutar Wutar Lantarki Mai Ratsawa Blackhead Cire Kayan aikin
Bayanin samfur
Samfura | Saukewa: ENM-877 |
Kayan abu | ABS |
Ƙarfin wutar lantarki | DC5V-1A |
Cajin | Cajin mara waya |
Saitin matakan | 4 matakan |
Girman baturi | 500mAh |
Lokacin aiki | 90 min |
matakin tsotsa | 65 kp |
Ƙarfi | 5w |
Aiki | APP iko |
NW | 175g ku |
Na'urorin haɗi | mai masaukin baki, caji mara waya, manual, akwatin launi.4 pores, soso 6, aprons 4 |
Girman akwatin launi | 220*138*34mm |
Gabatarwar samfur
Kyakkyawar ƙirar ƙirar baƙar fata an ƙirƙira shi don keɓance tsarin kula da fata don masu baƙar fata da cire mai, tsabtace huda, exfoliating, da ayyukan sabunta fata, tare da aikin ƙwaƙwalwar ajiya mai sauƙi don aiki.Ya dace da kowane nau'in fata.
Babban ƙarfin baturi na injin tsabtace ƙura yana sanye da baturin mAh 500 da ƙirar caji mara waya, lokacin aiki na mintuna 90, da sauƙin ɗauka.jin daɗin sabis na kula da fata na ƙwararrun SPA.
Rage pores 4 tare da babban nunin LCD, maɓallin farawa ɗaya, aikin "M" don magance hadaddun ayyuka, yana sa lafiyar fuska ta yau da kullun ta wanke.
Umarnin aiki
- Danna maɓallin wuta na tsawon daƙiƙa 2 don kunna na'urar.Danna maɓallin wuta na tsawon daƙiƙa 2 yayin amfani da kashewa.
- Hasken walƙiya zai sami haske mai walƙiya yayin caji, da zarar ya cika haske hasken zai daina walƙiya kuma baturi zai yi haske ja.
- Don dakatar da na'urar.Riƙe maɓallin wuta na ɗan lokaci.Baturin zai yi walƙiya idan matakin makamashi ya yi ƙasa.Na'urar zata rufe mota bayan mintuna 5.Kunna naúrar idan kuna buƙatar sake amfani da ita.
- Don sarrafa matakan matsa lamba, danna maɓallin "M".
- Lokacin da na'urar ke aiki. mai ƙidayar lokaci zai tsaya lokacin da ya yi aiki na 5mins. da fatan za a sake kunna shi, bayan dakatarwa.Lokaci zai kasance a cikin sake ƙididdigewa.
4 Nasihu masu amfani da pores
1. Diamond head: Yana iya gogewa da fitar da matacciyar fata, sannan ya tsotse ta, don gyara fata da cire kurajen fuska da kurajen fuska.
2. Babban rami mai da'ira: Ƙarfin tsotsa baƙar fata, shafa kan baƙar fata da fuskar V.
3. Karamin kan ramin da’ira: tsotson ba shi da rauni, ana iya amfani da shi wajen tsotsan baki, kamar siririyar fata, mai taushi, mai saukin kamuwa.
4. Oval head: Cire wrinkles, inganta jini wurare dabam dabam, ƙara fata elasticity, da kuma yadda ya kamata cire Lines da wrinkles.
A matsayin bincike da haɓaka kayan aikin kyan gani, babban mai samar da maganin fatar fuska a China.Fasahar Ginpey ta haɗa manyan albarkatu na sama da ƙasa a cikin masana'antar kayan aikin kyakkyawa.Yana ɗaya daga cikin ƙananan kamfanoni a duniya waɗanda za su iya ba da cikakkiyar mafita don samfuran kula da fuska.